Skip to main content
3pillarsinsurancegroup.com

3pillarsinsurancegroup.com

https://3pillarsinsurancegroup.com

Síðast skannað July 27, 2026

Vefkökuskönnun á 3pillarsinsurancegroup.com framkvæmd þann July 27, 2026 fann 5 vefkökur og 5 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 3 síður í 3 einstökum síðusniðmátum. Vefsvæðið notar Complianz sem samþykkisstjórnunarvettvang sinn. Hvorki IAB TCF v2.3 né Google Consent Mode v2 sást við athugun okkar. 5 beiðnir þriðja aðila greindust frá 2 birgjum.

Vafrakökur

5

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

5

Þjónustuaðilar

2

Samþykkisborði

Complianz

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.
  • Enginn "Hafna"-valkostur í fyrsta laginu; til að hafna þarf aukaskref.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

✓ Uppfyllir þetta líkan

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

Beinir HTTP áfram á HTTPS

HSTS

Content Security Policy

Vafrakökur

5 vafrakökur greindar: 3 nauðsynlegar, 2 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

5

Nauðsynlegar

3

Hagnýtar

0

Greiningar

2

Markaðssetning

0

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .3pillarsinsurancegroup.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_ga_R3TP03Z98N fyrir samþykki .3pillarsinsurancegroup.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
cf_clearance .3pillarsinsurancegroup.com Necessary Cloudflare 359 d 1st
_cfuvid .3pillarsinsurancegroup.com Necessary Cloudflare Lota 1st
__cf_bm .3pillarsinsurancegroup.com Necessary Cloudflare Útrunnið 1st

Rekjarar þriðja aðila

5 beiðnir greindar frá 2 þjónustuveitendum: Google LLC, Automattic

Analytics

2

Marketing

0

Necessary

2

Functional

0

Other

1

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
Automattic Automattic tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script c0.wp.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script stats.g.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 27, 2026.

Nýlegar skannanir

July 27, 2026 5 5

Er 3pillarsinsurancegroup.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.