Skip to main content
5hgames.com

5hgames.com

https://5hgames.com

Síðast skannað July 27, 2026

Vefkökuskönnun á 5hgames.com gerð þann July 27, 2026 fann 4 vefkökur og 17 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 17 beiðnum þriðja aðila frá 3 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

4

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

17

Þjónustuaðilar

3

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Samþykkismerki (IAB TCF) fundust, en ekki tókst að bera kennsl á samþykkisvettvanginn.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

✓ Uppfyllir þetta líkan

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

Beinir HTTP áfram á HTTPS

HSTS

Content Security Policy

Vafrakökur

4 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 4 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

4

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

0

Greiningar

4

Markaðssetning

0

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
FCCDCF .5hgames.com Analytics Google 1.1 yr 1st
_ga fyrir samþykki .5hgames.com Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði 1st
_ga_Y6LH6S4Y6E fyrir samþykki .5hgames.com Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði 1st
_gcl_au fyrir samþykki .5hgames.com Analytics Google Analytics 90 d 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
_gcl_ls sett af www.googletagmanager.com/js https://5hgames.com 1st fyrir samþykki
_gcl_ls sett af www.googletagmanager.com/js https://www.5hgames.com 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

17 beiðnir greindar frá 3 þjónustuveitendum: gamemonetize.com, Google LLC, www.google.com

Analytics

4

Marketing

3

Necessary

5

Functional

1

Other

4

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
gamemonetize.com fyrir samþykki Analytics pixel gamemonetize.com
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
www.google.com fyrir samþykki Analytics fetch www.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Translate widget Functional script translate.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script ep1.adtrafficquality.google
Google LLC fyrir samþykki Google IMA SDK video ads Marketing script imasdk.googleapis.com
Google LLC fyrir samþykki Google Ads Marketing script www.google.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script translate.googleapis.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script pagead2.googlesyndication.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script ad.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.googleadservices.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script s0.2mdn.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 27, 2026.

Nýlegar skannanir

July 27, 2026 4 17

Er 5hgames.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.