Skip to main content
alardent.com

alardent.com

https://alardent.com

Síðast skannað July 31, 2026

Vefkökuskönnun á alardent.com framkvæmd þann July 31, 2026 fann 10 vefkökur og 13 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 13 beiðnum þriðja aðila frá 4 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

10

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

13

Þjónustuaðilar

4

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

Beinir HTTP áfram á HTTPS

HSTS

Content Security Policy

Vafrakökur

10 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 7 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

10

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

2

Greiningar

7

Markaðssetning

0

Óþekktar

1

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .alardent.com Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði 1st
_ga_32XS0B5X0S fyrir samþykki .alardent.com Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði 1st
_ga_JFGY2QW8NG fyrir samþykki .alardent.com Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði 1st
_gcl_au fyrir samþykki .alardent.com Analytics Google Analytics 90 d 1st
_ym_d fyrir samþykki .alardent.com Analytics Yandex.Metrica 365 d 1st
_ym_isad fyrir samþykki .alardent.com Analytics Yandex.Metrica 1 d 1st
_ym_uid fyrir samþykki .alardent.com Analytics Yandex.Metrica 365 d 1st
cookieyes-consent alardent.com Functional CookieYes 365 d 1st
pll_language fyrir samþykki alardent.com Functional Polylang 365 d 1st
_ym_visorc fyrir samþykki .alardent.com Unknown - Útrunnið 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
_gcl_ls sett af www.googletagmanager.com/gtm.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
wpEmojiSettingsSupports sett af alardent.com/wp-emoji-loader.min.js:2:240 https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ymBRC sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym_synced sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym107724383_lsid sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym107724383:0_reqNum sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym_uid sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym_retryReqs sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
_ym_wv2rf:107724383:0 sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki
__ym_tab_guid sett af mc.yandex.ru/tag.js https://alardent.com 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

13 beiðnir greindar frá 4 þjónustuveitendum: Google LLC, ip2c.org, www.google.com, Yandex

Analytics

4

Marketing

2

Necessary

4

Functional

2

Other

1

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
ip2c.org fyrir samþykki Analytics xhr ip2c.org
www.google.com fyrir samþykki Analytics fetch www.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Maps embed Functional iframe maps.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Maps API Functional script maps.googleapis.com
Yandex fyrir samþykki Yandex tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script mc.yandex.ru
Yandex fyrir samþykki Yandex tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script mc.yandex.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script maps.gstatic.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script stats.g.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 31, 2026.

Nýlegar skannanir

July 31, 2026 10 13

Er alardent.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.