Skip to main content
arcoro.com

arcoro.com

https://arcoro.com

Síðast skannað July 21, 2026

Vefkökuskönnun á arcoro.com framkvæmd þann July 21, 2026 fann 13 vefkökur og 34 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 34 beiðnum þriðja aðila frá 16 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

13

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

34

Þjónustuaðilar

16

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

✓ Uppfyllir þetta líkan

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Vafrakökur

13 vafrakökur greindar: 2 nauðsynlegar, 4 greiningar, 1 markaðssetning

Samtals

13

Nauðsynlegar

2

Hagnýtar

0

Greiningar

4

Markaðssetning

1

Óþekktar

6

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
hubspotutk fyrir samþykki .arcoro.com Analytics HubSpot 174 d 1st
__hssc fyrir samþykki .arcoro.com Analytics HubSpot Útrunnið 1st
__hssrc fyrir samþykki .arcoro.com Analytics HubSpot Lota 1st
__hstc fyrir samþykki .arcoro.com Analytics HubSpot 174 d 1st
_fbp fyrir samþykki .arcoro.com Marketing Facebook 84 d 1st
_cfuvid .arcoro.com Necessary Cloudflare Lota 1st
__cf_bm .arcoro.com Necessary Cloudflare Útrunnið 1st
_lc2_fpi fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - 1.1 yr 1st
_lc2_fpi_js fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - Lota 1st
_li_dcdm_c fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - Lota 1st
_li_ss fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - 1.1 yr 1st
_zitok fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - 359 d 1st
__q_state_AdK1JLYs7J7qubqb fyrir samþykki .arcoro.com Unknown - 1.1 yr 1st

Rekjarar þriðja aðila

34 beiðnir greindar frá 16 þjónustuveitendum: Cloudflare Inc., FunctionalSoftware, Google LLC, HubSpot Inc., Microsoft...

Analytics

7

Marketing

19

Necessary

4

Functional

1

Other

3

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Cloudflare Inc. fyrir samþykki Cloudflare Web Analytics Analytics script static.cloudflareinsights.com
FunctionalSoftware fyrir samþykki FunctionalSoftware tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script o209747.ingest.us.sentry.io
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot analytics Analytics script js.hs-analytics.net
Microsoft fyrir samþykki Microsoft tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script www.clarity.ms
ZoomInfo fyrir samþykki ZoomInfo tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script js.zi-scripts.com
ZoomInfo fyrir samþykki ZoomInfo tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script ws.zoominfo.com
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot forms Functional script js.hsforms.net
AddtoAny fyrir samþykki AddtoAny tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script static.addtoany.com
G2 fyrir samþykki G2 tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script tracking.g2crowd.com
G2 fyrir samþykki G2 tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script tracking-api.g2.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script js.hs-banner.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script api.hubapi.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script forms.hscollectedforms.net
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot ads pixel Marketing pixel js.hsadspixel.net
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot collected forms Marketing script js.hscollectedforms.net
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot marketing & CRM Marketing script js.hubspot.com
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot marketing & CRM Marketing script app.hubspot.com
LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Insight Tag Marketing script snap.licdn.com
LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Ads tracking Marketing pixel px.ads.linkedin.com
LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn platform widgets Marketing script platform.linkedin.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook tracking pixel Marketing pixel www.facebook.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Microsoft fyrir samþykki Microsoft tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing pixel bat.bing.com
MNTN fyrir samþykki MNTN tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script dx.mountain.com
Qualified fyrir samþykki Qualified tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script js.qualified.com
X Corp (Twitter) fyrir samþykki X/Twitter platform widgets Marketing script platform.twitter.com
Amazon Amazon tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script ddwl4m2hdecbv.cloudfront.net
Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS Necessary script cdnjs.cloudflare.com
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script forms-na1.hsforms.com
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script perf-na1.hsforms.com
CHEQ fyrir samþykki CHEQ tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingInvasive) Unknown script www.clickcease.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script pagead2.googlesyndication.com

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 21, 2026.

Nýlegar skannanir

July 21, 2026 13 34

Er arcoro.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.