conlea.pl
Síðast skannað August 27, 2026
Vefkökuskönnun á conlea.pl gerð þann August 27, 2026 fann 5 vefkökur og 31 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Vefsvæðið notar Cookiebot sem samþykkisstjórnunarvettvang sinn með Google Consent Mode v2; IAB TCF v2.3 sást ekki. 31 beiðnir þriðja aðila greindust frá 10 birgjum.
Einkunn fyrir samþykkishegðun
55 / 100
Þessi vefur setti rekjivafrakökur eða hlóð rekjara áður en gesturinn veitti samþykki.
Sjálfvirk athugun á skönnuðu síðunum á tilteknum tímapunkti; ekki lögfræðiráðgjöf. Svona virkar athugun okkar.
Stig framfylgdar samþykkis
-
1
Ekkert ónauðsynlegt keyrir áður en samþykki er veitt. Þetta er ströng túlkun á 5. grein (3) ePrivacy og sterkasta staðan.
-
2
Google-merki hlaðast með geymslu sjálfgefið stillta á hafnað og senda aðeins vafrakökulaus ping áður en samþykki er veitt. Leyfilegt í líkani Google, en ekki ströng túlkun á 5. grein (3).
-
3
Framfylgt að hluta Þessi vefur
Google Consent Mode v2 heldur aftur af Google-merkjum, en aðrir rekjarar eða vafrakökur sáust fyrir samþykki.
-
4
Rekjarar eða vafrakökur keyra áður en gesturinn samþykkir, án þess að samþykkismerki haldi aftur af þeim.
Samþykkisborðinn eins og hann birtist
Fyrsta lagið býður upp á valkostinn "Hafna" við hlið "Samþykkja".
Hleðslutímalína fyrir samþykki
Millisekúndur frá því að síðan byrjaði að hlaðast þar til hver beiðni var send eða hver vafrakaka var sett.
og 12 til viðbótar
Skráð fyrir samþykki
Vefkökur settar fyrir samþykki (5)
-
messagesUtkmarketing · Hubspot -
__cf_bmnecessary · Cloudflare -
__cf_bmnecessary · Cloudflare -
_cfuvidnecessary · Cloudflare -
_cfuvidnecessary · Cloudflare
Rakningarbeiðnir fyrir samþykki (21)
- Cisco web-sdk.smartlook.com sett af www.conlea.pl/warszawa-105 · við 327 ms
- Cisco rec.smartlook.com sett af www.conlea.pl/itil-foundation-5 · við 316 ms
- Google LLC www.googletagmanager.com við 211 ms
- HubSpot forms.hsforms.com sett af js.hsforms.net/v2.js · við 381 ms
- HubSpot forms-na1.hsforms.com við 1214 ms
- HubSpot perf-na1.hsforms.com við 1039 ms
- HubSpot Inc. js.hs-analytics.net stilla vafraköku sett af www.conlea.pl/6542241.js · við 533 ms
- Font Awesome use.fontawesome.com við 263 ms
- Google LLC www.google.com sett af js.hsforms.net/v2.js · við 733 ms
- HubSpot Inc. js.hsforms.net stilla vafraköku sett af www.conlea.pl/v2.js · við 212 ms
- HubSpot js.hs-banner.com stilla vafraköku sett af www.conlea.pl/6542241.js · við 533 ms
- HubSpot forms.hscollectedforms.net sett af js.hscollectedforms.net/collectedforms.js · við 612 ms
- og 9 til viðbótar
Svona prófuðum við
Vafri: Chrome/150.0.7871.124 · Skannað frá: EU · Viewport: 1440×900 · Athugað: 27 Aug 2026 16:50 - 27 Aug 2026 16:51
Vafrakökur
5
Frá þriðja aðila
0
Rekjarar
31
Þjónustuaðilar
10
Samþykkisborði
Cookiebot
Skannanir
1
Hvað vantar í þessa uppsetningu
- Lokun forskrifta er handvirk. Merkja þarf hverja forskrift handvirkt og ómerktar forskriftir keyra áður en samþykki er veitt.
Samræmi eftir markhópum
Evrópusambandið
✗ Ekki uppfylltGDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)
Bretland
✗ Ekki uppfylltUK GDPR + PECR · Byggt á samþykki
Bandaríkin
✓ Uppfyllir þetta líkanCCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out
Kanada
! Þarfnast athygliPIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki
Brasilía
! Þarfnast athygliLGPD · Byggt á samþykki
Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.
Öryggi tengingar
HTTPS stutt
✓Beinir HTTP áfram á HTTPS
✓HSTS
✓Content Security Policy
✓
Rekjarar þriðja aðila
31 beiðnir greindar frá 10 þjónustuveitendum: Cisco, Google LLC, HubSpot, HubSpot Inc., Font Awesome...
Rekjarar þriðja aðila
31 beiðnir greindar frá 10 þjónustuveitendum: Cisco, Google LLC, HubSpot, HubSpot Inc., Font Awesome...
Analytics
7
Marketing
9
Necessary
9
Functional
3
Other
3
| Þjónustuaðili | Flokkur | Tegund | Lén |
|---|---|---|---|
| Cisco fyrir samþykki Cisco tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) | Analytics | script | web-sdk.smartlook.com |
| Cisco fyrir samþykki Cisco tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) | Analytics | script | rec.smartlook.com |
| Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager | Analytics | script | www.googletagmanager.com |
| HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Analytics | script | forms.hsforms.com |
| HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Analytics | script | forms-na1.hsforms.com |
| HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Analytics | script | perf-na1.hsforms.com |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot analytics | Analytics | script | js.hs-analytics.net |
| Font Awesome fyrir samþykki Font Awesome CDN: icon font and CSS delivery | Functional | script | use.fontawesome.com |
| Google LLC fyrir samþykki Google reCAPTCHA bot protection | Functional | script | www.google.com |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot forms | Functional | script | js.hsforms.net |
| HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) | Marketing | script | js.hs-banner.com |
| HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) | Marketing | script | forms.hscollectedforms.net |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot collected forms | Marketing | script | js.hscollectedforms.net |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot ads pixel | Marketing | pixel | js.hsadspixel.net |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot marketing & CRM | Marketing | script | js.hubspot.com |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot tracking script | Marketing | script | js.hs-scripts.com |
| HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot marketing & CRM | Marketing | script | no-cache.hubspot.com |
| LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Insight Tag | Marketing | script | snap.licdn.com |
| LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Ads tracking | Marketing | pixel | px.ads.linkedin.com |
| Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS | Necessary | script | cdnjs.cloudflare.com |
| Cybot A/S (Cookiebot) Cookiebot consent management | Necessary | script | consent.cookiebot.com |
| Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Necessary | script | www.gstatic.com |
| Google LLC Google Fonts files | Necessary | script | fonts.gstatic.com |
| Google LLC Google Fonts stylesheet | Necessary | script | fonts.googleapis.com |
| HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Necessary | script | js.usemessages.com |
| HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Necessary | script | static.hsappstatic.net |
| HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Necessary | script | cdn2.hubspot.net |
| Volentio JSD Volentio JSD tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) | Necessary | script | cdn.jsdelivr.net |
| Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) | Unknown | script | region1.google-analytics.com |
| Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) | Unknown | script | pagead2.googlesyndication.com |
| UserCentrics UserCentrics tracker domain (source: Disconnect.me, category: ConsentManagers) | Unknown | script | consentcdn.cookiebot.com |
Skönnunarsaga
Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni August 27, 2026.
Nýlegar skannanir
| August 27, 2026 | 5 31 |
Fleiri umsagnir um vafrakökusamræmi
Audyty Energetyczne Przedsiębiorstw Kraków, A...
gsenergia.pl
Get Software Done – comprehensive business so...
gsd.pl
Strona główna - Gdańskie Seminarium Duchowne...
gsd.gda.pl
Global Sport Academy - GSA
gsacademy.pl
Biura-Gs-1067x800.jpg (1067×800)
gs-glogowmlp.pl
Trends 2018 – Mateusz Grzywnowicz
grzywnowicz.pl
20240612_094716.jpg (1200×1600)
grzybowohelena.pl
Piszą o Grzybowicach
grzybowice.pl
Er conlea.pl vefsíðan þín?
Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.