Skip to main content
dpaauctions.com

dpaauctions.com

https://dpaauctions.com

Síðast skannað July 24, 2026

Vefkökuskönnun á dpaauctions.com gerð þann July 24, 2026 fann 15 vefkökur og 33 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 33 beiðnum þriðja aðila frá 9 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

15

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

33

Þjónustuaðilar

9

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Vafrakökur

15 vafrakökur greindar: 1 nauðsynlegar, 11 greiningar, 3 markaðssetning

Samtals

15

Nauðsynlegar

1

Hagnýtar

0

Greiningar

11

Markaðssetning

3

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
hubspotutk fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics HubSpot 171 d 1st
_ga fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gat_gtag_UA_111162393_1 fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_ga_13NK3CRCJ4 fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gcl_au fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Google Analytics 81 d 1st
_gid fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_hjSessionUser_2455395 fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Hotjar 356 d 1st
_hjSession_2455395 fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics Hotjar Útrunnið 1st
__hssc fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics HubSpot Útrunnið 1st
__hssrc fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics HubSpot Lota 1st
__hstc fyrir samþykki .dpaauctions.com Analytics HubSpot 171 d 1st
_fbp fyrir samþykki .dpaauctions.com Marketing Facebook 81 d 1st
_scid fyrir samþykki .dpaauctions.com Marketing Snapchat 1.1 yr 1st
_scid_r fyrir samþykki .dpaauctions.com Marketing Snapchat 1.1 yr 1st
JSESSIONID www.dpaauctions.com Necessary Java Lota 1st

Rekjarar þriðja aðila

33 beiðnir greindar frá 9 þjónustuveitendum: ContentSquare, Google LLC, HubSpot, ZoomInfo, HubSpot Inc....

Analytics

5

Marketing

11

Necessary

12

Functional

1

Other

4

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
ContentSquare fyrir samþykki ContentSquare tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script static.hotjar.com
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script js-na2.hs-analytics.net
ZoomInfo fyrir samþykki ZoomInfo tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script ws.zoominfo.com
Google LLC fyrir samþykki Google reCAPTCHA bot protection Functional script www.google.com
Google LLC fyrir samþykki YouTube embedded video Marketing iframe www.youtube.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script js-na2.hsadspixel.net
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script js-na2.hs-banner.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script api-na2.hubapi.com
HubSpot fyrir samþykki HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script js-na2.hs-scripts.com
HubSpot Inc. fyrir samþykki HubSpot marketing & CRM Marketing script js-na2.hubspot.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook tracking pixel Marketing pixel www.facebook.com
Snap fyrir samþykki Snap tracker domain (source: Disconnect.me, category: Social) Marketing script tr6.snapchat.com
Snap fyrir samþykki Snap tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script sc-static.net
Snap Inc. fyrir samþykki Snapchat conversion tracking Marketing pixel tr.snapchat.com
Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS Necessary script cdnjs.cloudflare.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script i.ytimg.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script yt3.ggpht.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script jnn-pa.googleapis.com
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script perf-na2.hsforms.com
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script static.hsappstatic.net
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script js-na2.hsforms.net
HubSpot HubSpot tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script forms-na2.hsforms.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script ad.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script stats.g.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script googleads.g.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 24, 2026.

Nýlegar skannanir

July 24, 2026 15 33

Er dpaauctions.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.