Skip to main content
enalter.com.br

enalter.com.br

https://enalter.com.br

Síðast skannað September 10, 2026

Vefkökuskönnun á enalter.com.br lokið þann September 10, 2026 fann 4 vefkökur og 13 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 13 beiðnum þriðja aðila frá 4 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

4

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

13

Þjónustuaðilar

4

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

✓

Beinir HTTP áfram á HTTPS

✗

HSTS

✗

Content Security Policy

✗

Vafrakökur

4 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 4 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

4

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

0

Greiningar

4

Markaðssetning

0

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .enalter.com.br Analytics Google Analytics 1.1 yr – – 1st
_gat_gtag_UA_151317897_1 fyrir samþykki .enalter.com.br Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st
_ga_ZTJ51QSWDD fyrir samþykki .enalter.com.br Analytics Google Analytics 1.1 yr – – 1st
_gid fyrir samþykki .enalter.com.br Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
__test__1789038426275 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038426276 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
fbapc_837100909813676 sett af connect.facebook.net/:120:699 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
_grecaptcha sett af www.gstatic.com/recaptcha__en.js:440:212 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038513342 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038513343 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038513503 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038513504 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038518061 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038518063 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038520040 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038520054 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038525855 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038525856 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038525681 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038525682 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038529601 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038529602 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038532326 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038532327 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038533355 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki
__test__1789038533356 sett af connect.facebook.net/:120:257 https://enalter.com.br 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

13 beiðnir greindar frá 4 þjónustuveitendum: Google LLC, Meta Platforms, Inc., UNPKG, Volentio JSD

Analytics

1

Marketing

1

Necessary

8

Functional

2

Other

1

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google reCAPTCHA bot protection Functional script www.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Maps API Functional script maps.googleapis.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script maps.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script places.googleapis.com
Meta Platforms, Inc. Meta tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script static.xx.fbcdn.net
UNPKG UNPKG tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script unpkg.com
Volentio JSD Volentio JSD tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script cdn.jsdelivr.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni September 10, 2026.

Nýlegar skannanir

September 10, 2026 4 13

Er enalter.com.br vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.