Skip to main content
flowsana.net

flowsana.net

https://flowsana.net

Síðast skannað September 17, 2026

Vefkökuskönnun á flowsana.net gerð þann September 17, 2026 fann 6 vefkökur og 14 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Vefsvæðið treystir á Cookiebot sem samþykkisstjórnunarvettvang sinn. Hvorki IAB TCF v2.3 né Google Consent Mode v2 sást við athugun okkar. 14 beiðnir þriðja aðila greindust frá 7 birgjum.

Vafrakökur

6

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

14

Þjónustuaðilar

7

Samþykkisborði

Cookiebot

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Lokun forskrifta er handvirk. Merkja þarf hverja forskrift handvirkt og ómerktar forskriftir keyra áður en samþykki er veitt.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.
  • Enginn "Hafna"-valkostur í fyrsta laginu; til að hafna þarf aukaskref.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

✓ Uppfyllir þetta líkan

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

Beinir HTTP áfram á HTTPS

HSTS

Content Security Policy

Vafrakökur

6 vafrakökur greindar: 1 nauðsynlegar, 0 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

6

Nauðsynlegar

1

Hagnýtar

5

Greiningar

0

Markaðssetning

0

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
ai_session fyrir samþykki flowsana.net Functional Microsoft Azure App Insights Útrunnið 1st
ai_user fyrir samþykki flowsana.net Functional Microsoft Azure App Insights 360 d 1st
ARRAffinity fyrir samþykki .flowsana.net Functional Azure / Microsoft Lota 1st
ARRAffinitySameSite fyrir samþykki .flowsana.net Functional Azure / Microsoft Lota 1st
__RequestVerificationToken fyrir samþykki flowsana.net Functional Microsoft Lota 1st
ASP.NET_SessionId flowsana.net Necessary ASP.NET Lota 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
Thu Sep 17 2026 11:10:49 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
AI_sentBuffer sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:11981 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
AI_buffer sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:11981 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:10:49 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:10:50 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:09 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:09 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
wpEmojiSettingsSupports sett af flowsana.net/wp-emoji-loader.min.js:4:240 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:10 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:10 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:11 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:11 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:12 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki
Thu Sep 17 2026 11:11:12 GMT+0200 (Central European Summer Time) sett af az416426.vo.msecnd.net/ai.0.js:1:9709 https://flowsana.net 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

14 beiðnir greindar frá 7 þjónustuveitendum: az416426.vo.msecnd.net, Microsoft, r.wdfl.co, Google LLC, Cloudflare Inc....

Analytics

3

Marketing

1

Necessary

7

Functional

1

Other

2

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
az416426.vo.msecnd.net fyrir samþykki Analytics script az416426.vo.msecnd.net
Microsoft fyrir samþykki Microsoft tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script dc.services.visualstudio.com
r.wdfl.co fyrir samþykki Analytics script r.wdfl.co
Google LLC fyrir samþykki Google reCAPTCHA bot protection Functional script www.google.com
Google LLC fyrir samþykki YouTube embedded video Marketing iframe www.youtube.com
Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS Necessary script cdnjs.cloudflare.com
Cybot A/S (Cookiebot) Cookiebot consent management Necessary script consent.cookiebot.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script i.ytimg.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script jnn-pa.googleapis.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script googleads.g.doubleclick.net
UserCentrics UserCentrics tracker domain (source: Disconnect.me, category: ConsentManagers) Unknown script consentcdn.cookiebot.com

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni September 17, 2026.

Nýlegar skannanir

September 17, 2026 6 14

Er flowsana.net vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.