Skip to main content
loomiloo.de

loomiloo.de

https://loomiloo.de

Síðast skannað October 20, 2026

Vefkökuskönnun á loomiloo.de gerð þann October 20, 2026 fann 8 vefkökur og 4 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 4 beiðnum þriðja aðila frá 2 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

8

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

4

Þjónustuaðilar

2

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

✓

Beinir HTTP áfram á HTTPS

✗

HSTS

✓

Content Security Policy

✗

Vafrakökur

8 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 5 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

8

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

0

Greiningar

5

Markaðssetning

0

Óþekktar

3

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
__utma fyrir samþykki .loomiloo.de Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði – – 1st
__utmb fyrir samþykki .loomiloo.de Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st
__utmc fyrir samþykki .loomiloo.de Analytics Google Analytics Lota – – 1st
__utmt fyrir samþykki .loomiloo.de Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st
__utmz fyrir samþykki .loomiloo.de Analytics Google Analytics 182 d – – 1st
JTLSHOP fyrir samþykki loomiloo.de Unknown - 30 d – – 1st
JTLSHOP fyrir samþykki www.loomiloo.de Unknown - 30 d – – 1st
__zts fyrir samþykki loomiloo.de Unknown - Útrunnið ✓ ✓ 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
~~~ sett af www.loomiloo.de/jtl3.js https://loomiloo.de 1st fyrir samþykki
~~~ sett af www.loomiloo.de/jtl3.js https://www.loomiloo.de 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

4 beiðnir greindar frá 2 þjónustuveitendum: Google LLC, Meta Platforms, Inc.

Analytics

0

Marketing

0

Necessary

3

Functional

0

Other

1

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Meta Platforms, Inc. Meta tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script scontent-frt3-1.cdninstagram.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script ssl.google-analytics.com

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni October 20, 2026.

Nýlegar skannanir

October 20, 2026 8 4

Er loomiloo.de vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.