Skip to main content
mamina.fr

mamina.fr

https://mamina.fr

Síðast skannað October 22, 2026

Vefkökuskönnun á mamina.fr lokið þann October 22, 2026 fann 6 vefkökur og 24 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Vefsvæðið notar Didomi sem samþykkisstjórnunarvettvang sinn með IAB TCF v2.3; Google Consent Mode v2 sást ekki. 24 beiðnir þriðja aðila greindust frá 13 birgjum.

Vafrakökur

6

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

24

Þjónustuaðilar

13

Samþykkisborði

Didomi

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.
  • Enginn "Hafna"-valkostur í fyrsta laginu; til að hafna þarf aukaskref.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

✓ Uppfyllir þetta líkan

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Öryggi tengingar

HTTPS stutt

✓

Beinir HTTP áfram á HTTPS

✓

HSTS

✗

Content Security Policy

✗

Vafrakökur

6 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 5 greiningar, 0 markaðssetning

Samtals

6

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

1

Greiningar

5

Markaðssetning

0

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
__utma fyrir samþykki .mamina.fr Analytics Google Analytics 1.1 yr líftími yfir 13 mánuði – – 1st
__utmb fyrir samþykki .mamina.fr Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st
__utmc fyrir samþykki .mamina.fr Analytics Google Analytics Lota – – 1st
__utmt fyrir samþykki .mamina.fr Analytics Google Analytics Útrunnið – – 1st
__utmz fyrir samþykki .mamina.fr Analytics Google Analytics 182 d – – 1st
didomi_token .mamina.fr Functional Didomi 1 yr – – 1st

Vafrageymsla sett af vefsvæðinu

Nafn Lén Aðili
__test__1792697438358 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697438359 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697438359 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
didomi_token sett af sdk.privacy-center.org/sdk.ab55cd9c975ee9186f14921f25d9e95b76f65cc5.js:2:77759 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
fbssls_284865384904712 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__storage_test__ sett af tags.crwdcntrl.net/sync.min.js:1:24408 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__localStorage_test__ sett af secure.cdn.fastclick.net/pubcid.min.js:4:63887 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
_pubcid_exp sett af secure.cdn.fastclick.net/pubcid.min.js:4:64545 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
_pubcid sett af secure.cdn.fastclick.net/pubcid.min.js:4:64573 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697442744 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697442745 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697442745 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697443211 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697443211 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697443212 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697442988 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697442988 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
gapi.sessionStorageTest sett af apis.google.com/cb=gapi.loaded_1 https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697444924 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697444924 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697445596 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697445596 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697445597 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446097 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446097 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446098 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697447466 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697447467 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697447468 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697448058 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697448058 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446889 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446890 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697446890 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697449392 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697449393 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki
__test__1792697449393 sett af connect.facebook.net/all.js https://www.mamina.fr 1st fyrir samþykki

Rekjarar þriðja aðila

24 beiðnir greindar frá 13 þjónustuveitendum: bpt.webedia-group.com, cdn.lib.getjan.io, comScore, Google LLC, static1.webedia.fr...

Analytics

6

Marketing

7

Necessary

4

Functional

1

Other

6

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
bpt.webedia-group.com fyrir samþykki Analytics pixel bpt.webedia-group.com
cdn.lib.getjan.io fyrir samþykki Analytics script cdn.lib.getjan.io
comScore fyrir samþykki comScore tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script sb.scorecardresearch.com
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
static1.webedia.fr fyrir samþykki Analytics script static1.webedia.fr
syndication.twitter.com fyrir samþykki Analytics pixel syndication.twitter.com
Google LLC fyrir samþykki Google reCAPTCHA bot protection Functional script www.google.com
Amazon fyrir samþykki Amazon tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script client.aps.amazon-adsystem.com
Amazon fyrir samþykki Amazon tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script prod.us-east-1.cxm-bcn.publisher-services.amazon.dev
ID5 fyrir samþykki ID5 tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script cdn.id5-sync.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook social plugins Marketing iframe www.facebook.com
Pubstack fyrir samþykki Pubstack tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script boot.pbstck.com
X Corp (Twitter) fyrir samþykki X/Twitter platform widgets Marketing script platform.twitter.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script ajax.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Didomi Didomi tracker domain (source: Disconnect.me, category: ConsentManagers) Unknown script sdk.privacy-center.org
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script securepubads.g.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script ssl.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script pagead2.googlesyndication.com
PublicisGroupe fyrir samþykki PublicisGroupe tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script tags.crwdcntrl.net
PublicisGroupe fyrir samþykki PublicisGroupe tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script secure.cdn.fastclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni October 22, 2026.

Nýlegar skannanir

October 22, 2026 6 25

Er mamina.fr vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.