Skip to main content
sonda.com

sonda.com

https://sonda.com

Síðast skannað July 21, 2026

Vefkökuskönnun á sonda.com gerð þann July 21, 2026 fann 15 vefkökur og 18 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 18 beiðnum þriðja aðila frá 7 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

15

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

18

Þjónustuaðilar

7

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Vafrakökur

15 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 8 greiningar, 1 markaðssetning

Samtals

15

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

0

Greiningar

8

Markaðssetning

1

Óþekktar

6

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gat_UA-138993490-2 fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_ga_93YT1FT2T3 fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_ga_Q9ZNERGS67 fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gcl_au fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics 83 d 1st
_gid fyrir samþykki .sonda.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_hjSessionUser_2269856 fyrir samþykki .sonda.com Analytics Hotjar 358 d 1st
_hjSession_2269856 fyrir samþykki .sonda.com Analytics Hotjar Útrunnið 1st
_fbp fyrir samþykki .sonda.com Marketing Facebook 83 d 1st
sf-prs-lu fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - Lota 1st
sf-prs-ss fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - Lota 1st
__ss fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - Útrunnið 1st
__ss_initial_referrer fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - Útrunnið 1st
__ss_referrer fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - Útrunnið 1st
__ss_tk fyrir samþykki www.sonda.com Unknown - 1.1 yr 1st

Rekjarar þriðja aðila

18 beiðnir greindar frá 7 þjónustuveitendum: Cloudflare Inc., ContentSquare, Google LLC, Microsoft, ConstantContact...

Analytics

5

Marketing

6

Necessary

3

Functional

0

Other

4

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Cloudflare Inc. fyrir samþykki Cloudflare Web Analytics Analytics script static.cloudflareinsights.com
ContentSquare fyrir samþykki ContentSquare tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script static.hotjar.com
ContentSquare fyrir samþykki ContentSquare tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script vc.hotjar.io
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Microsoft fyrir samþykki Microsoft tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script www.clarity.ms
ConstantContact fyrir samþykki ConstantContact tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script koi-3r6lk3x6s4.marketingautomation.services
Google LLC fyrir samþykki Google Ads Marketing script www.google.com
LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Ads tracking Marketing pixel px.ads.linkedin.com
LinkedIn Corporation fyrir samþykki LinkedIn Insight Tag Marketing script snap.licdn.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook tracking pixel Marketing pixel www.facebook.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.googleadservices.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown pixel adservice.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script ad.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 21, 2026.

Nýlegar skannanir

July 21, 2026 15 18

Er sonda.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.