Skip to main content
tynorstore.com

tynorstore.com

https://tynorstore.com

Síðast skannað July 24, 2026

Vefkökuskönnun á tynorstore.com framkvæmd þann July 24, 2026 fann 35 vefkökur og 21 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 21 beiðnum þriðja aðila frá 7 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

35

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

21

Þjónustuaðilar

7

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google Consent Mode v2 er til staðar en er ekki sjálfgefið stillt á hafnað fyrir allar geymslutegundir.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Vafrakökur

35 vafrakökur greindar: 0 nauðsynlegar, 6 greiningar, 1 markaðssetning

Samtals

35

Nauðsynlegar

0

Hagnýtar

5

Greiningar

6

Markaðssetning

1

Óþekktar

23

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gat_gtag_UA_153110825_3 fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_ga_LK0QP0FYCZ fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_ga_TTPG1QTEWN fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gcl_au fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics 81 d 1st
_gid fyrir samþykki .tynorstore.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
WISHLIST_IP_ADDRESS fyrir samþykki www.tynorstore.com Functional E-commerce 21 d 1st
WISHLIST_PRODUCTS_IDS fyrir samþykki www.tynorstore.com Functional E-commerce 21 d 1st
WISHLIST_PRODUCTS_IDS_SET fyrir samþykki www.tynorstore.com Functional E-commerce 21 d 1st
WISHLIST_TOTAL fyrir samþykki www.tynorstore.com Functional E-commerce 21 d 1st
WISHLIST_UUID fyrir samþykki www.tynorstore.com Functional E-commerce 21 d 1st
_fbp fyrir samþykki .tynorstore.com Marketing Facebook 81 d 1st
FP_CONTROLS_DATA fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
gk_landing_page fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 1 d 1st
gk_orig_referrer fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 1 d 1st
KP_MERCHANT_CONFIG fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
kp_notification_checked fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
kp_user_id fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
localization fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
shopify_api_tags fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
shopify_api_tags_login_modal fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
SP_DUID fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Lota 1st
_ka_c fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
_ka_c_ce fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
_ka_c_kp_ce fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
_shopify_analytics fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
_shopify_essential fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
_shopify_marketing fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
_shopify_s fyrir samþykki .tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
_shopify_y fyrir samþykki .tynorstore.com Unknown - 356 d 1st
_sp_id.4fd5 fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - 1.1 yr 1st
_sp_id.8d10 fyrir samþykki .tynorstore.com Unknown - 1.1 yr 1st
_sp_ses.4fd5 fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
_sp_ses.8d10 fyrir samþykki .tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st
__Host-go_sid fyrir samþykki www.tynorstore.com Unknown - Útrunnið 1st

Rekjarar þriðja aðila

21 beiðnir greindar frá 7 þjónustuveitendum: Google LLC, Meta Platforms, Inc., Cloudflare Inc., Judge, Shopify...

Analytics

3

Marketing

3

Necessary

10

Functional

1

Other

4

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script www.merchant-center-analytics.goog
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Google LLC fyrir samþykki Google Translate widget Functional script translate.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Ads Marketing script www.google.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook tracking pixel Marketing pixel www.facebook.com
Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS Necessary script cdnjs.cloudflare.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script translate.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Judge Judge tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script tracking.aws.judge.me
Shopify Shopify tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script otlp-http-production.shopifysvc.com
Shopify Inc. Shopify platform Necessary script cdn.shopify.com
Volentio JSD Volentio JSD tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script cdn.jsdelivr.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.googleadservices.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script googleads.g.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script stats.g.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 24, 2026.

Nýlegar skannanir

July 24, 2026 35 21

Er tynorstore.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.