Skip to main content
worldviz.com

worldviz.com

https://worldviz.com

Síðast skannað July 21, 2026

Vefkökuskönnun á worldviz.com lokið þann July 21, 2026 fann 7 vefkökur og 24 rakningarbeiðnir þriðja aðila. Matið náði yfir 10 síður í 10 einstökum síðusniðmátum. Enginn samþykkisstjórnunarvettvangur greindist. Með 24 beiðnum þriðja aðila frá 11 birgjum uppfyllir vefsvæðið hugsanlega ekki GDPR- og ePrivacy-kröfur.

Vafrakökur

7

Frá þriðja aðila

0

Rekjarar

24

Þjónustuaðilar

11

Samþykkisborði

Enginn greindist

Skannanir

1

Hvað vantar í þessa uppsetningu

  • Enginn vettvangur fyrir samþykkisstjórnun fannst.
  • Google-merki fundust, en Google Consent Mode v2 greindist ekki.

Samræmi eftir markhópum

Evrópusambandið

✗ Ekki uppfyllt

GDPR + ePrivacy · Fyrirfram samþykki (opt-in)

Bretland

✗ Ekki uppfyllt

UK GDPR + PECR · Byggt á samþykki

Bandaríkin

! Þarfnast athygli

CCPA/CPRA + state laws · Tilkynning og opt-out

Kanada

! Þarfnast athygli

PIPEDA + Québec Law 25 · Byggt á samþykki

Brasilía

! Þarfnast athygli

LGPD · Byggt á samþykki

Skannað frá ESB; vefir geta sýnt öðrum svæðum aðra borða eða aðra rakningu. Niðurstöðurnar endurspegla athugaða hegðun, metna út frá reglum hvers markhóps.

Vafrakökur

7 vafrakökur greindar: 2 nauðsynlegar, 4 greiningar, 1 markaðssetning

Samtals

7

Nauðsynlegar

2

Hagnýtar

0

Greiningar

4

Markaðssetning

1

Óþekktar

0

Sía eftir flokki
Nafn Lén Flokkur Þjónustuaðili Rennur út Öruggt HttpOnly Aðili
_ga fyrir samþykki .worldviz.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gat_gtag_UA_677542_1 fyrir samþykki .worldviz.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_ga_CDRJVGD4G3 fyrir samþykki .worldviz.com Analytics Google Analytics 1.1 yr 1st
_gid fyrir samþykki .worldviz.com Analytics Google Analytics Útrunnið 1st
_fbp fyrir samþykki .worldviz.com Marketing Facebook 84 d 1st
_cfuvid .worldviz.com Necessary Cloudflare Lota 1st
_cfuvid .www.worldviz.com Necessary Cloudflare Lota 1st

Rekjarar þriðja aðila

24 beiðnir greindar frá 11 þjónustuveitendum: Google LLC, Intercom Inc., Vimeo Inc., Intercom, Intuit...

Analytics

2

Marketing

7

Necessary

10

Functional

2

Other

3

Þjónustuaðili Flokkur Tegund Lén
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Analytics) Analytics script region1.analytics.google.com
Google LLC fyrir samþykki Google Tag Manager Analytics script www.googletagmanager.com
Intercom Inc. fyrir samþykki Intercom CDN Functional script js.intercomcdn.com
Vimeo Inc. fyrir samþykki Vimeo video embed Functional iframe player.vimeo.com
Google LLC fyrir samþykki YouTube embedded video Marketing iframe www.youtube.com
Intercom fyrir samþykki Intercom tracker domain (source: Disconnect.me, category: EmailAggressive) Marketing script widget.intercom.io
Intuit fyrir samþykki Intuit tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script cdn-images.mailchimp.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook tracking pixel Marketing pixel www.facebook.com
Meta Platforms, Inc. fyrir samþykki Facebook SDK / Pixel Marketing script connect.facebook.net
Predactiv fyrir samþykki Predactiv tracker domain (source: Disconnect.me, category: Social) Marketing script platform-api.sharethis.com
Salesforce fyrir samþykki Salesforce tracker domain (source: Disconnect.me, category: Advertising) Marketing script pi.pardot.com
Amazon Amazon tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script d3e54v103j8qbb.cloudfront.net
Cloudflare Inc. Cloudflare CDNJS Necessary script cdnjs.cloudflare.com
Cloudflare Inc. Cloudflare Turnstile / bot protection Necessary script challenges.cloudflare.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.google.dk
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script ajax.googleapis.com
Google LLC Google Fonts stylesheet Necessary script fonts.googleapis.com
Google LLC Google Fonts files Necessary script fonts.gstatic.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script i.ytimg.com
Google LLC Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script www.gstatic.com
Volentio JSD Volentio JSD tracker domain (source: Disconnect.me, category: Content) Necessary script cdn.jsdelivr.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script stats.g.doubleclick.net
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script www.google-analytics.com
Google LLC fyrir samþykki Google tracker domain (source: Disconnect.me, category: FingerprintingGeneral) Unknown script googleads.g.doubleclick.net

Skönnunarsaga

Ein lokin skönnun: vafrakökur og rekjarar úr skönnuninni July 21, 2026.

Nýlegar skannanir

July 21, 2026 7 24

Er worldviz.com vefsíðan þín?

Gerðu tilkall til hennar til að fylgjast með vafrakökum þínum og rekjurum, setja upp samræmdan samþykkisborða með sjálfvirkri skriftulokun og halda vafrakökustefnunni þinni uppfærðri.